103R-562GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-562GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 5.6UH 220MA 2 OHM SMD
Gagnablöð: 103R-562GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-562GS
Hlutanúmer 103R-562GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 5.6UH 220MA 2 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6831 pcs Gögn 103R-562GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-562GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 5.6µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 55MHz
nákvæm lýsing 5.6µH Unshielded Inductor 220mA 2 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 2 Ohm Max
Núverandi einkunn 220mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103R-562G
103R-562G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 5.6UH 220MA 2 OHM SMD