103R-681GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-681GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 680NH 435MA 520 MOHM
Gagnablöð: 103R-681GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-681GS
Hlutanúmer 103R-681GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 680NH 435MA 520 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 7800 pcs Gögn 103R-681GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-681GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 680nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 175MHz
nákvæm lýsing 680nH Unshielded Inductor 435mA 520 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 520 mOhm Max
Núverandi einkunn 435mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103R-681H
103R-681H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 680NH 435MA 520 MOHM
Á lager: 14169 pcs
Sækja: 103R-681H.pdf
RFQ
103R-681K
103R-681K
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 26605 pcs
Sækja: 103R-681K.pdf
RFQ
103R-680KS
103R-680KS
Lýsing: FIXED IND 68NH 705MA 195 MOHM
Sækja: 103R-680KS.pdf
103R-681G
103R-681G