103R-682F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-682F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 6.8UH 210MA 2.2 OHM
Gagnablöð: 103R-682F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-682F
Hlutanúmer 103R-682F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 6.8UH 210MA 2.2 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6667 pcs Gögn 103R-682F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-682F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 6.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 50MHz
nákvæm lýsing 6.8µH Unshielded Inductor 210mA 2.2 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 2.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 210mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
103R-682H
103R-682H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 6.8UH 210MA 2.2 OHM
Á lager: 13460 pcs
Sækja: 103R-682H.pdf
RFQ
103R-681K
103R-681K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 680NH 435MA 520 MOHM
Á lager: 26605 pcs
Sækja: 103R-681K.pdf
RFQ
103R-682FS
103R-682FS