103R-821FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 103R-821FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 820NH 430MA 530 MOHM
Gagnablöð: 103R-821FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 103R-821FS
Hlutanúmer 103R-821FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 820NH 430MA 530 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5163 pcs Gögn 103R-821FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 103R
Einkunnir - Q @ Freq 22 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 103R-821FS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 820nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 160MHz
nákvæm lýsing 820nH Unshielded Inductor 430mA 530 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 530 mOhm Max
Núverandi einkunn 430mA Núverandi - Mettun -
skyldar vörur
103R-820KS
103R-820KS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 82NH 675MA 212 MOHM
Á lager: 22586 pcs
Sækja: 103R-820KS.pdf
RFQ
103R-820J
103R-820J
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 18727 pcs
Sækja: 103R-820J.pdf
RFQ
103R-821F
103R-821F
Lýsing: FIXED IND 820NH 430MA 530 MOHM