105-103GS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-103GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 10UH 130MA 5.6 OHM SMD
Gagnablöð: 105-103GS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-103GS
Hlutanúmer 105-103GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 10UH 130MA 5.6 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8615 pcs Gögn 105-103GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-103GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 10µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 38MHz
nákvæm lýsing 10µH Unshielded Inductor 130mA 5.6 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 5.6 Ohm Max
Núverandi einkunn 130mA Núverandi - Mettun -