105-121GS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-121GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 120NH 830MA 140 MOHM
Gagnablöð: 105-121GS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-121GS
Hlutanúmer 105-121GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 120NH 830MA 140 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6982 pcs Gögn 105-121GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-121GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 120nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 500MHz
nákvæm lýsing 120nH Unshielded Inductor 830mA 140 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 140 mOhm Max
Núverandi einkunn 830mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
105-121JS
105-121JS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 120NH 830MA 140 MOHM
Á lager: 11564 pcs
Sækja: 105-121JS.pdf
RFQ
105-121F
105-121F
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 6547 pcs
Sækja: 105-121F.pdf
RFQ
105-121J
105-121J
Sækja: 105-121J.pdf
105-121K
105-121K
Sækja: 105-121K.pdf
105-121KS
105-121KS
Sækja: 105-121KS.pdf
105-121G
105-121G
Sækja: 105-121G.pdf
105-121FS
105-121FS
Sækja: 105-121FS.pdf
105-121HS
105-121HS
Sækja: 105-121HS.pdf
Framleiðendur: Bel
Lýsing: CONN JACK TEST HORIZ INSUL
Sækja: 105-1110-001.pdf
Framleiðendur: Bel
Lýsing: BR TIP JK HORIZL PCB MNT .080
Sækja:
Framleiðendur: EDAC Inc.
Lýsing: CONNECTOR - PRINTED CIRCUIT
Sækja: 105-120-208-100.pdf
105-121H
105-121H
Sækja: 105-121H.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by