105-181MS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-181MS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 180NH 710MA 190 MOHM
Gagnablöð: 105-181MS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-181MS
Hlutanúmer 105-181MS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 180NH 710MA 190 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 24397 pcs Gögn 105-181MS.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-181MS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 180nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 405MHz
nákvæm lýsing 180nH Unshielded Inductor 710mA 190 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 190 mOhm Max
Núverandi einkunn 710mA Núverandi - Mettun -