105-221GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-221GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 220NH 675MA 210 MOHM
Gagnablöð: 105-221GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-221GS
Hlutanúmer 105-221GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 220NH 675MA 210 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6842 pcs Gögn 105-221GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-221GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 220nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 360MHz
nákvæm lýsing 220nH Unshielded Inductor 675mA 210 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 210 mOhm Max
Núverandi einkunn 675mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
105-221JS
105-221JS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 220NH 675MA 210 MOHM
Á lager: 16801 pcs
Sækja: 105-221JS.pdf
RFQ
105-221K
105-221K
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 23268 pcs
Sækja: 105-221K.pdf
RFQ
Framleiðendur: Bel
Lýsing: CONN JACK TEST HORIZ INSUL MIL B
Sækja: 105-2210-201.pdf
105-221HS
105-221HS
Sækja: 105-221HS.pdf
105-221F
105-221F
Sækja: 105-221F.pdf
105-221KS
105-221KS
Sækja: 105-221KS.pdf
Framleiðendur: Bel
Lýsing: CONN JACK TEST VERT INSUL MIL Y
Sækja: 105-2207-201.pdf
105-221G
105-221G