105-222FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-222FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 2.2UH 235MA 1.7 OHM
Gagnablöð: 105-222FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-222FS
Hlutanúmer 105-222FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 2.2UH 235MA 1.7 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 6020 pcs Gögn 105-222FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-222FS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 2.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 75MHz
nákvæm lýsing 2.2µH Unshielded Inductor 235mA 1.7 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 1.7 Ohm Max
Núverandi einkunn 235mA Núverandi - Mettun -