105-331HS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-331HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 620MA 250 MOHM
Gagnablöð: 105-331HS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-331HS
Hlutanúmer 105-331HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 620MA 250 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 12442 pcs Gögn 105-331HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 35 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-331HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 280MHz
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 620mA 250 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 250 mOhm Max
Núverandi einkunn 620mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
105-331F
105-331F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 330NH 620MA 250 MOHM
Á lager: 7129 pcs
Sækja: 105-331F.pdf
RFQ
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 210MA 2.2 OHM
Á lager: 6173 pcs
Sækja: 105-332F.pdf
RFQ
105-331K
105-331K