105-391FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-391FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 390NH 585MA 280 MOHM
Gagnablöð: 105-391FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-391FS
Hlutanúmer 105-391FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 390NH 585MA 280 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5703 pcs Gögn 105-391FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 35 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-391FS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 390nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 185MHz
nákvæm lýsing 390nH Unshielded Inductor 585mA 280 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 280 mOhm Max
Núverandi einkunn 585mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
105-391G
105-391G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 390NH 585MA 280 MOHM