105-392GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-392GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 3.9UH 185MA 2.8 OHM
Gagnablöð: 105-392GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-392GS
Hlutanúmer 105-392GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 3.9UH 185MA 2.8 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8214 pcs Gögn 105-392GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-392GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 3.9µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 57MHz
nákvæm lýsing 3.9µH Unshielded Inductor 185mA 2.8 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 2.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 185mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
105-392K
105-392K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 3.9UH 185MA 2.8 OHM