105-472GS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-472GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 4.7UH 175MA 3.1 OHM
Gagnablöð: 105-472GS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-472GS
Hlutanúmer 105-472GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 4.7UH 175MA 3.1 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 7789 pcs Gögn 105-472GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-472GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 4.7µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 52MHz
nákvæm lýsing 4.7µH Unshielded Inductor 175mA 3.1 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 3.1 Ohm Max
Núverandi einkunn 175mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
105-471KS
105-471KS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 470NH 555MA 310 MOHM
Á lager: 18977 pcs
Sækja: 105-471KS.pdf
RFQ
105-471JS
105-471JS
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 18765 pcs
Sækja: 105-471JS.pdf
RFQ
105-472K
105-472K
Lýsing: FIXED IND 4.7UH 175MA 3.1 OHM
Sækja: 105-472K.pdf
105-472F
105-472F