105-561GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-561GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 560NH 460MA 450 MOHM
Gagnablöð: 105-561GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-561GS
Hlutanúmer 105-561GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 560NH 460MA 450 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8236 pcs Gögn 105-561GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 35 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-561GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 560nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 163MHz
nákvæm lýsing 560nH Unshielded Inductor 460mA 450 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 450 mOhm Max
Núverandi einkunn 460mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
105-561HS
105-561HS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 560NH 460MA 450 MOHM
Á lager: 12772 pcs
Sækja: 105-561HS.pdf
RFQ
105-561F
105-561F
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 7803 pcs
Sækja: 105-561F.pdf
RFQ
105-561JS
105-561JS
Sækja: 105-561JS.pdf
105-561G
105-561G
Sækja: 105-561G.pdf
105-561H
105-561H
Sækja: 105-561H.pdf
105-561KS
105-561KS
Sækja: 105-561KS.pdf
105-472K
105-472K
Lýsing: FIXED IND 4.7UH 175MA 3.1 OHM
Sækja: 105-472K.pdf
Sækja: 105-561K.pdf
105-561FS
105-561FS
Sækja: 105-561FS.pdf
105-561J
105-561J
Sækja: 105-561J.pdf
Framleiðendur: TPI (Test Products International)
Lýsing: BNC ADAPTER 50 OHM 1/2W 1.5GHZ
Sækja: 105-52-000.pdf
Sækja: 105-472KS.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by