105-681FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-681FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 680NH 395MA 620 MOHM
Gagnablöð: 105-681FS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-681FS
Hlutanúmer 105-681FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 680NH 395MA 620 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5528 pcs Gögn 105-681FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 35 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-681FS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 680nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 160MHz
nákvæm lýsing 680nH Unshielded Inductor 395mA 620 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 620 mOhm Max
Núverandi einkunn 395mA Núverandi - Mettun -