105-682GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-682GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 6.8UH 160MA 3.8 OHM
Gagnablöð: 105-682GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-682GS
Hlutanúmer 105-682GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 6.8UH 160MA 3.8 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8376 pcs Gögn 105-682GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-682GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 6.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 42MHz
nákvæm lýsing 6.8µH Unshielded Inductor 160mA 3.8 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 3.8 Ohm Max
Núverandi einkunn 160mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
105-681K
105-681K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 680NH 395MA 620 MOHM
Á lager: 22061 pcs
Sækja: 105-681K.pdf
RFQ
105-682FS
105-682FS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 6.8UH 160MA 3.8 OHM
Á lager: 4894 pcs
Sækja: 105-682FS.pdf
RFQ