105-822FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105-822FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 8.2UH 135MA 5 OHM SMD
Gagnablöð: 105-822FS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105-822FS
Hlutanúmer 105-822FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 8.2UH 135MA 5 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5867 pcs Gögn 105-822FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105-822FS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 8.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 40MHz
nákvæm lýsing 8.2µH Unshielded Inductor 135mA 5 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 5 Ohm Max
Núverandi einkunn 135mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
105-822HS
105-822HS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 8.2UH 135MA 5 OHM SMD
Á lager: 12209 pcs
Sækja: 105-822HS.pdf
RFQ
105-821JS
105-821JS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 820NH 385MA 650 MOHM
Á lager: 17075 pcs
Sækja: 105-821JS.pdf
RFQ
105-821K
105-821K