105R-122FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105R-122FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.2UH 310MA 1 OHM SMD
Gagnablöð: 105R-122FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105R-122FS
Hlutanúmer 105R-122FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.2UH 310MA 1 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5167 pcs Gögn 105R-122FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105R
Einkunnir - Q @ Freq 25 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105R-122FS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.2µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 115MHz
nákvæm lýsing 1.2µH Unshielded Inductor 310mA 1 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 1 Ohm Max
Núverandi einkunn 310mA Núverandi - Mettun -