105R-151GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105R-151GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 150NH 775MA 160 MOHM
Gagnablöð: 105R-151GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105R-151GS
Hlutanúmer 105R-151GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 150NH 775MA 160 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6146 pcs Gögn 105R-151GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105R
Einkunnir - Q @ Freq 40 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105R-151GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 150nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 440MHz
nákvæm lýsing 150nH Unshielded Inductor 775mA 160 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 160 mOhm Max
Núverandi einkunn 775mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
105R-122KS
105R-122KS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.2UH 310MA 1 OHM SMD
Á lager: 24080 pcs
Sækja: 105R-122KS.pdf
RFQ
105R-151FS
105R-151FS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 150NH 775MA 160 MOHM
Á lager: 5790 pcs
Sækja: 105R-151FS.pdf
RFQ
105R-151G
105R-151G
Sækja: 105R-151G.pdf
105R-151K
105R-151K
Sækja: 105R-151K.pdf
105R-122K
105R-122K