105R-331HS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105R-331HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 620MA 250 MOHM
Gagnablöð: 105R-331HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105R-331HS
Hlutanúmer 105R-331HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 620MA 250 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 12611 pcs Gögn 105R-331HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105R
Einkunnir - Q @ Freq 35 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105R-331HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 280MHz
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 620mA 250 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 250 mOhm Max
Núverandi einkunn 620mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
105R-331H
105R-331H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 330NH 620MA 250 MOHM