105R-471FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105R-471FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 470NH 555MA 310 MOHM
Gagnablöð: 105R-471FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105R-471FS
Hlutanúmer 105R-471FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 470NH 555MA 310 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 4958 pcs Gögn 105R-471FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105R
Einkunnir - Q @ Freq 35 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105R-471FS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 470nH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 178MHz
nákvæm lýsing 470nH Unshielded Inductor 555mA 310 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 310 mOhm Max
Núverandi einkunn 555mA Núverandi - Mettun -