105R-472FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 105R-472FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 4.7UH 175MA 3.1 OHM
Gagnablöð: 105R-472FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 105R-472FS
Hlutanúmer 105R-472FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 4.7UH 175MA 3.1 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6228 pcs Gögn 105R-472FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 105R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 105R-472FS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 4.7µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 52MHz
nákvæm lýsing 4.7µH Unshielded Inductor 175mA 3.1 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 3.1 Ohm Max
Núverandi einkunn 175mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
105R-472JS
105R-472JS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 4.7UH 175MA 3.1 OHM
Á lager: 16850 pcs
Sækja: 105R-472JS.pdf
RFQ
105R-472F
105R-472F
Framleiðendur: API Delevan