108-153GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 108-153GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 15UH 79MA 4.2 OHM SMD
Gagnablöð: 108-153GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 108-153GS
Hlutanúmer 108-153GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 15UH 79MA 4.2 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 7562 pcs Gögn 108-153GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 108
Einkunnir - Q @ Freq 32 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 108-153GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 15µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 24MHz
nákvæm lýsing 15µH Unshielded Inductor 79mA 4.2 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 4.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 79mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
108-153H
108-153H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 15UH 79MA 4.2 OHM SMD
Á lager: 11157 pcs
Sækja: 108-153H.pdf
RFQ
108-153J
108-153J
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 17010 pcs
Sækja: 108-153J.pdf
RFQ
108-123K
108-123K
Lýsing: FIXED IND 12UH 79MA 4 OHM SMD