108-273HS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 108-273HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 27UH 55MA 8 OHM SMD
Gagnablöð: 108-273HS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 108-273HS
Hlutanúmer 108-273HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 27UH 55MA 8 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 12825 pcs Gögn 108-273HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 108
Einkunnir - Q @ Freq 32 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 108-273HS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 27µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 14MHz
nákvæm lýsing 27µH Unshielded Inductor 55mA 8 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 8 Ohm Max
Núverandi einkunn 55mA Núverandi - Mettun -