108-393FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 108-393FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 39UH 38MA 17 OHM SMD
Gagnablöð: 108-393FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 108-393FS
Hlutanúmer 108-393FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 39UH 38MA 17 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 5196 pcs Gögn 108-393FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 108
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 108-393FS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 39µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 10MHz
nákvæm lýsing 39µH Unshielded Inductor 38mA 17 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 17 Ohm Max
Núverandi einkunn 38mA Núverandi - Mettun -