108-683GS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 108-683GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 68UH 32MA 23 OHM SMD
Gagnablöð: 108-683GS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 108-683GS
Hlutanúmer 108-683GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 68UH 32MA 23 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 8757 pcs Gögn 108-683GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 108
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 108-683GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 68µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 8.2MHz
nákvæm lýsing 68µH Unshielded Inductor 32mA 23 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 23 Ohm Max
Núverandi einkunn 32mA Núverandi - Mettun -