108R-153GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 108R-153GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 15UH 79MA 4.2 OHM SMD
Gagnablöð: 108R-153GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 108R-153GS
Hlutanúmer 108R-153GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 15UH 79MA 4.2 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 8827 pcs Gögn 108R-153GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Skjöldur Unshielded Röð 108R
Einkunnir - Q @ Freq 32 @ 2.5MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Nonstandard, 2 Lead
Önnur nöfn 108R-153GS TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 15µH
Hæð - sæti (hámark) 0.075" (1.91mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 24MHz
nákvæm lýsing 15µH Unshielded Inductor 79mA 4.2 Ohm Max Nonstandard, 2 Lead DC-mótspyrna (DCR) 4.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 79mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
108R-123J
108R-123J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 12UH 79MA 4 OHM SMD
Á lager: 18503 pcs
Sækja: 108R-123J.pdf
RFQ
108R-153JS
108R-153JS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 15UH 79MA 4.2 OHM SMD
Á lager: 17125 pcs
Sækja: 108R-153JS.pdf
RFQ
108R-153G
108R-153G
Sækja: 108R-153G.pdf
108R-153K
108R-153K