10HCR-100
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 10HCR-100
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100UH 10A 30 MOHM TH
Gagnablöð: 10HCR-100.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 10HCR-100
Hlutanúmer 10HCR-100 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100UH 10A 30 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5219 pcs Gögn 10HCR-100.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 1.625" Dia x 0.937" L (41.28mm x 23.80mm)
Skjöldur Unshielded Röð HCR
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn 10HCR-100 BULK 50 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 100µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 100µH Unshielded Wirewound Inductor 10A 30 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 30 mOhm Max
Núverandi einkunn 10A Núverandi - Mettun 6A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
10HCR-15
10HCR-15
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 15UH 10A 15 MOHM TH
Á lager: 5827 pcs
Sækja: 10HCR-15.pdf
RFQ
10HC-5
10HC-5
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 5UH 10A 10 MOHM TH
Á lager: 6167 pcs
Sækja: 10HC-5.pdf
RFQ
10HCR-68
10HCR-68
Lýsing: FIXED IND 68UH 10A 27 MOHM TH
Sækja: 10HCR-68.pdf
10HC-15
10HC-15
Sækja: 10HC-15.pdf
10HD36
10HD36
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: FUSE 10AMP FUSE 1200V AC 750V DC
Á lager: 766 pcs
Sækja:
10HC-50
10HC-50
Lýsing: FIXED IND 50UH 10A 25 MOHM TH
Sækja: 10HC-50.pdf
10HCR-27
10HCR-27
Lýsing: FIXED IND 27UH 10A 18 MOHM TH
Sækja: 10HCR-27.pdf
10HCR-10
10HCR-10
Lýsing: FIXED IND 10UH 10A 12 MOHM TH
Sækja: 10HCR-10.pdf
10HC-27
10HC-27
Sækja: 10HC-27.pdf
10HCR-50
10HCR-50
Sækja: 10HCR-50.pdf
10HCR-5
10HCR-5
Sækja: 10HCR-5.pdf
10HC-68
10HC-68
Sækja: 10HC-68.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by