1210R-101F
API DelevanAPI Delevan
1210R-101F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1210R-101F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100NH 1.018A 200 MOHM
Gagnablöð: 1210R-101F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1210R-101F
Hlutanúmer 1210R-101F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100NH 1.018A 200 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 37384 pcs Gögn 1210R-101F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.128" L x 0.095" W (3.26mm x 2.41mm)
Skjöldur Unshielded Röð 1210R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 1210R-101F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 100nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 550MHz
nákvæm lýsing 100nH Unshielded Inductor 1.018A 200 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 200 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.018A Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
1210R-102F
1210R-102F
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1UH 515MA 700 MOHM SMD
Á lager: 49458 pcs
Sækja: 1210R-102F.pdf
RFQ
1210R-100K
1210R-100K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 10NH 966MA 130 MOHM