1210R-331F
API DelevanAPI Delevan
1210R-331F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1210R-331F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 720MA 400 MOHM
Gagnablöð: 1210R-331F.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1210R-331F
Hlutanúmer 1210R-331F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 720MA 400 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 38090 pcs Gögn 1210R-331F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.128" L x 0.095" W (3.26mm x 2.41mm)
Skjöldur Unshielded Röð 1210R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 1210R-331F TR 2000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.101" (2.57mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 300MHz
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 720mA 400 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 400 mOhm Max
Núverandi einkunn 720mA Núverandi - Mettun -