1331-331H
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1331-331H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 495MA 180 MOHM
Gagnablöð: 1331-331H.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1331-331H
Hlutanúmer 1331-331H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 495MA 180 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 21864 pcs Gögn 1331-331H.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.313" L x 0.115" W (7.95mm x 2.92mm)
Skjöldur Shielded Röð 1331
Einkunnir - Q @ Freq 44 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 1331-331H TR 500 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.145" (3.68mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 260MHz
nákvæm lýsing 330nH Shielded Inductor 495mA 180 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 180 mOhm Max
Núverandi einkunn 495mA Núverandi - Mettun 495mA
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
1331-273J
1331-273J
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 27UH 88MA 5.8 OHM SMD
Á lager: 33496 pcs
Sækja: 1331-273J.pdf
RFQ
1331-273H
1331-273H
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 25405 pcs
Sækja: 1331-273H.pdf
RFQ
1331-331K
1331-331K
Lýsing: FIXED IND 330NH 495MA 180 MOHM
Sækja: 1331-331K.pdf
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 185MA 1.3 OHM
Sækja: 1331-332J.pdf