1537R-22F
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1537R-22F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 2.7UH 430MA 1.2 OHM TH
Gagnablöð: 1537R-22F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1537R-22F
Hlutanúmer 1537R-22F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 2.7UH 430MA 1.2 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 46189 pcs Gögn 1537R-22F.pdf
Gerð Molded Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.156" Dia x 0.375" L (3.96mm x 9.53mm)
Skjöldur Unshielded Röð 1537R
Einkunnir - Q @ Freq 33 @ 7.9MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 1537R-22F TR 2500 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 2.7µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 120MHz
nákvæm lýsing 2.7µH Unshielded Molded Inductor 430mA 1.2 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 1.2 Ohm Max
Núverandi einkunn 430mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
1537R-22K
1537R-22K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.7UH 430MA 1.2 OHM TH
Á lager: 176129 pcs
Sækja: 1537R-22K.pdf
RFQ
1537R-20G
1537R-20G
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 2.2UH 485MA 950 MOHM
Á lager: 69488 pcs
Sækja: 1537R-20G.pdf
RFQ
1537R-18K
1537R-18K
Lýsing: FIXED IND 1.8UH 590MA 650 MOHM