15HCR-100
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 15HCR-100
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100UH 15A 30 MOHM TH
Gagnablöð: 15HCR-100.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 15HCR-100
Hlutanúmer 15HCR-100 Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100UH 15A 30 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 5838 pcs Gögn 15HCR-100.pdf
Gerð Wirewound Tolerance ±10%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 1.500" Dia x 1.625" L (38.10mm x 41.28mm)
Skjöldur Unshielded Röð HCR
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli Radial
Önnur nöfn 15HCR-100 BULK 50 Vinnuhitastig -
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 100µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 100µH Unshielded Wirewound Inductor 15A 30 mOhm Max Radial DC-mótspyrna (DCR) 30 mOhm Max
Núverandi einkunn 15A Núverandi - Mettun 5A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
15HLE-100E
15HLE-100E
Framleiðendur: Bussmann (Eaton)
Lýsing: 15.5KV 100E HLE FUSE
Á lager: 98 pcs
Sækja: 15HLE-100E.pdf
RFQ
15HCR-5
15HCR-5
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 5UH 15A 8 MOHM TH