160-104GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-104GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100UH 90MA 16 MOHM SMD
Gagnablöð: 160-104GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-104GS
Hlutanúmer 160-104GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100UH 90MA 16 MOHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 2546 pcs Gögn 160-104GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 47 @ 2.5MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160-104GS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 100µH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 7.6MHz
nákvæm lýsing 100µH Unshielded Inductor 90mA 16 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 16 mOhm Max
Núverandi einkunn 90mA Núverandi - Mettun -