160-182HS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-182HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.8UH 410MA 760 MOHM
Gagnablöð: 160-182HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-182HS
Hlutanúmer 160-182HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.8UH 410MA 760 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4022 pcs Gögn 160-182HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 36 @ 7.9MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160-182HS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 1.8µH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 100MHz
nákvæm lýsing 1.8µH Unshielded Inductor 410mA 760 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 760 mOhm Max
Núverandi einkunn 410mA Núverandi - Mettun -