160-271HS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-271HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 270NH 1.025A 120 MOHM
Gagnablöð: 160-271HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-271HS
Hlutanúmer 160-271HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 270NH 1.025A 120 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 2722 pcs Gögn 160-271HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 25MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160-271HS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 270nH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 290MHz
nákvæm lýsing 270nH Unshielded Inductor 1.025A 120 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 120 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.025A Núverandi - Mettun -