160-394GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-394GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 390UH 50MA 48 OHM SMD
Gagnablöð: 160-394GS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-394GS
Hlutanúmer 160-394GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 390UH 50MA 48 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 2365 pcs Gögn 160-394GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 32 @ 790kHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160-394GS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 390µH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 3.4MHz
nákvæm lýsing 390µH Unshielded Inductor 50mA 48 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 48 Ohm Max
Núverandi einkunn 50mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
160-393FS
160-393FS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 39UH 135MA 7 OHM SMD
Á lager: 1699 pcs
Sækja: 160-393FS.pdf
RFQ
160-393HS
160-393HS
Framleiðendur: API Delevan
Á lager: 3775 pcs
Sækja: 160-393HS.pdf
RFQ
Framleiðendur: Mill-Max
Lýsing: CONN HDR OPEN SLOTTED
Sækja: 160-40-306-00-001000.pdf
160-393GS
160-393GS