160-472GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-472GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 4.7UH 275MA 1.7 OHM
Gagnablöð: 160-472GS.pdf
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-472GS
Hlutanúmer 160-472GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 4.7UH 275MA 1.7 OHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 2496 pcs Gögn 160-472GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 47 @ 7.9MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160-472GS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 7.9MHz Inductance 4.7µH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 46MHz
nákvæm lýsing 4.7µH Unshielded Inductor 275mA 1.7 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 1.7 Ohm Max
Núverandi einkunn 275mA Núverandi - Mettun -