160-474HS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-474HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 470UH 42MA 75 OHM SMD
Gagnablöð: 160-474HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-474HS
Hlutanúmer 160-474HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 470UH 42MA 75 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4296 pcs Gögn 160-474HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 28 @ 790kHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160-474HS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 790kHz Inductance 470µH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 3.2MHz
nákvæm lýsing 470µH Unshielded Inductor 42mA 75 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 75 Ohm Max
Núverandi einkunn 42mA Núverandi - Mettun -