160-683HS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160-683HS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 68UH 100MA 13 OHM SMD
Gagnablöð: 160-683HS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160-683HS
Hlutanúmer 160-683HS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 68UH 100MA 13 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 4330 pcs Gögn 160-683HS.pdf
Gerð - Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 2.5MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160-683HS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 68µH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 9.1MHz
nákvæm lýsing 68µH Unshielded Inductor 100mA 13 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 13 Ohm Max
Núverandi einkunn 100mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
160-683GS
160-683GS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 68UH 100MA 13 OHM SMD
Á lager: 2513 pcs
Sækja: 160-683GS.pdf
RFQ
160-682FS
160-682FS
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 6.8UH 255MA 1.9 OHM
Á lager: 1674 pcs
Sækja: 160-682FS.pdf
RFQ
Framleiðendur: Preci-Dip
Lýsing: DIL SOLDER TAIL 2.54MM
Sækja: 160-80-306-00-001101.pdf
160-683JS
160-683JS
Sækja: 160-683JS.pdf
Framleiðendur: Preci-Dip
Lýsing: DIL SOLDER TAIL 2.54MM