160R-121GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160R-121GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 120NH 1.295A 75 MOHM
Gagnablöð: 160R-121GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160R-121GS
Hlutanúmer 160R-121GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 120NH 1.295A 75 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2038 pcs Gögn 160R-121GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160R
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 25MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160R-121GS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 120nH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 550MHz
nákvæm lýsing 120nH Unshielded Inductor 1.295A 75 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 75 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.295A Núverandi - Mettun -