160R-273GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160R-273GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 27UH 145MA 6.1 OHM SMD
Gagnablöð: 160R-273GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160R-273GS
Hlutanúmer 160R-273GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 27UH 145MA 6.1 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2395 pcs Gögn 160R-273GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160R
Einkunnir - Q @ Freq 47 @ 2.5MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160R-273GS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 27µH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 17MHz
nákvæm lýsing 27µH Unshielded Inductor 145mA 6.1 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 6.1 Ohm Max
Núverandi einkunn 145mA Núverandi - Mettun -