160R-473FS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160R-473FS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 47UH 125MA 8.3 OHM SMD
Gagnablöð: 160R-473FS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160R-473FS
Hlutanúmer 160R-473FS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 47UH 125MA 8.3 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 1810 pcs Gögn 160R-473FS.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160R
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 2.5MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160R-473FS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 47µH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 11MHz
nákvæm lýsing 47µH Unshielded Inductor 125mA 8.3 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 8.3 Ohm Max
Núverandi einkunn 125mA Núverandi - Mettun -