160R-680MS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160R-680MS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 68NH 1.165A 93 MOHM
Gagnablöð: 160R-680MS.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
50 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160R-680MS
Hlutanúmer 160R-680MS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 68NH 1.165A 93 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 6490 pcs Gögn 160R-680MS.pdf
Gerð - Tolerance ±20%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160R
Einkunnir - Q @ Freq 48 @ 100MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160R-680MS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 100MHz Inductance 68nH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 750MHz
nákvæm lýsing 68nH Unshielded Inductor 1.165A 93 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 93 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.165A Núverandi - Mettun -