160R-683GS
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 160R-683GS
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 68UH 100MA 13 OHM SMD
Gagnablöð: 160R-683GS.pdf
  • Skilaboð
Upplýsingar um 160R-683GS
Hlutanúmer 160R-683GS Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 68UH 100MA 13 OHM SMD Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 2143 pcs Gögn 160R-683GS.pdf
Gerð - Tolerance ±2%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.150" L x 0.120" W (3.81mm x 3.05mm)
Skjöldur Unshielded Röð 160R
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 2.5MHz
Pökkun Bulk Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 160R-683GS BULK 50 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 2.5MHz Inductance 68µH
Hæð - sæti (hámark) 0.080" (2.03mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 9.1MHz
nákvæm lýsing 68µH Unshielded Inductor 100mA 13 Ohm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 13 Ohm Max
Núverandi einkunn 100mA Núverandi - Mettun -