1641-101H
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1641-101H
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 100NH 1.83A 25 MOHM TH
Gagnablöð:
RoHs Staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
2500 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1641-101H
Hlutanúmer 1641-101H Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 100NH 1.83A 25 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft
Magn í boði 75795 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±3%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.162" Dia x 0.410" L (4.11mm x 10.41mm)
Skjöldur Shielded Röð 1641
Einkunnir - Q @ Freq 50 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 1641-101H TR 2500 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Phenolic Leiða frjáls staða / RoHS staða Contains lead / RoHS non-compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 100nH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 250MHz
nákvæm lýsing 100nH Shielded Molded Inductor 1.83A 25 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 25 mOhm Max
Núverandi einkunn 1.83A Núverandi - Mettun 1.83A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
1641-103H
1641-103H
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 10UH 228MA 1.62 OHM TH
Á lager: 92123 pcs
Sækja:
RFQ
1640C
1640C
Framleiðendur: Keystone Electronics Corp.
Lýsing: CONN PIN RCPT .084-.102 KNURL
Á lager: 80210 pcs
Sækja: 1640C.pdf
RFQ
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1UH 1.09A 70 MOHM TH
Sækja:
1641-101J
1641-101J
Lýsing: FIXED IND 100NH 1.83A 25 MOHM TH
1640L0
1640L0
Framleiðendur: Avago Technologies (Broadcom Limited)
Lýsing: 10G PIN ROSA LC REC STAND TIA
1641-102K
1641-102K
1640SEA
1640SEA
Framleiðendur: Hammond Manufacturing
Lýsing: AUDIOPHILE TUBE OUTPUT TRANSFRMR
Á lager: 657 pcs
Sækja: 1640SEA.pdf
1640B
1640B
Sækja: 1640B.pdf
1640L1
1640L1
Lýsing: 10G PIN ROSA
1640SE
1640SE
Lýsing: TRANSFRMR AUDIO 1.25K IMED 25W
Sækja: 1640SE.pdf
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by