1812R-331F
API DelevanAPI Delevan
1812R-331F Image
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 1812R-331F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 604MA 550 MOHM
Gagnablöð: 1812R-331F.pdf
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
650 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 1812R-331F
Hlutanúmer 1812R-331F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 604MA 550 MOHM Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 40131 pcs Gögn 1812R-331F.pdf
Gerð - Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.126" L x 0.126" W (3.20mm x 3.20mm)
Skjöldur Unshielded Röð 1812R
Einkunnir - Q @ Freq 30 @ 25MHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli 2-SMD
Önnur nöfn 1812R-331F TR 650 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Surface Mount Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 25MHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) 0.190" (4.83mm) Tíðni - sjálfstætt resonant 250MHz
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Inductor 604mA 550 mOhm Max 2-SMD DC-mótspyrna (DCR) 550 mOhm Max
Núverandi einkunn 604mA Núverandi - Mettun -
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
1812R-330K
1812R-330K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 33NH 1A 150 MOHM SMD