2256R-05J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2256R-05J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 2.2UH 3.7A 29 MOHM TH
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2256R-05J
Hlutanúmer 2256R-05J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 2.2UH 3.7A 29 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 63977 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.225" Dia x 0.570" L (5.72mm x 14.48mm)
Skjöldur Unshielded Röð 2256R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 2256R-05J TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 2.2µH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 2.2µH Unshielded Molded Inductor 3.7A 29 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 29 mOhm Max
Núverandi einkunn 3.7A Núverandi - Mettun 3.7A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
2256R-04K
2256R-04K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.8UH 4.34A 21 MOHM TH
Á lager: 80218 pcs
Sækja:
RFQ
2256R-03L
2256R-03L
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 1.5UH 4.45A 20 MOHM TH
Á lager: 109510 pcs
Sækja:
RFQ
2256R-06K
2256R-06K
Lýsing: FIXED IND 2.7UH 3.41A 34 MOHM TH
2256R-06J
2256R-06J
2256R-05K
2256R-05K
Lýsing: FIXED IND 2.2UH 3.7A 29 MOHM TH
2256R-05L
2256R-05L
2256R-04J
2256R-04J
2256R-07J
2256R-07J
Lýsing: FIXED IND 3.3UH 3.23A 38 MOHM TH
2256R-04L
2256R-04L
2256R-03K
2256R-03K
2256R-03J
2256R-03J
2256R-06L
2256R-06L
Iðnaðar fréttir
Rohm bætir 10 bifreiðum SiC mosfets
"Innleiðing á SCT3xxxxxHR röðinni gerir Rohm kleift að bjóða stærsta línunni iðnaðarins ...
ON bætir SiC MOSFETs
ON Hálfleiðari hefur kynnt tvær SiC MOSFETs sem miða að EV, sól og UPS forritum. Iðnaðar bek...
APEC: TI hugsar síðar til að gera AC-DC flís með 15mW stand-by