2256R-331J
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Mynd getur verið fulltrúi. Sjá upplýsingar um upplýsingar um vörur.
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2256R-331J
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 330NH 6.5A 9 MOHM TH
Gagnablöð:
Viðmiðunarverð (í Bandaríkjadölum)
1000 pcs
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2256R-331J
Hlutanúmer 2256R-331J Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 330NH 6.5A 9 MOHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 56936 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±5%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.225" Dia x 0.570" L (5.72mm x 14.48mm)
Skjöldur Unshielded Röð 2256R
Einkunnir - Q @ Freq -
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 2256R-331J TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 125°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Ferrite Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 1kHz Inductance 330nH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant -
nákvæm lýsing 330nH Unshielded Molded Inductor 6.5A 9 mOhm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 9 mOhm Max
Núverandi einkunn 6.5A Núverandi - Mettun 6.5A
Sending
★ Afhendingartími mun þurfa 2-4 daga til flestra landa um allan heim með DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
AFTER-SALES GUARANTEE
Svipaðir merkingar
skyldar vörur
2256R-33L
2256R-33L
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 470UH 350MA 3.25 OHM
Á lager: 87302 pcs
Sækja:
RFQ
2256R-32K
2256R-32K
Framleiðendur: API Delevan
Lýsing: FIXED IND 390UH 380MA 2.73 OHM
Á lager: 72916 pcs
Sækja:
RFQ
2256R-31L
2256R-31L
Lýsing: FIXED IND 330UH 390MA 2.51 OHM
2256R-331K
2256R-331K
Lýsing: FIXED IND 330NH 6.5A 9 MOHM TH
2256R-331L
2256R-331L