2500R-36F
Vara Yfirlit
Hlutanúmer: 2500R-36F
Framleiðandi / Vörumerki: API Delevan
Vörulýsing FIXED IND 1.5MH 76MA 25 OHM TH
  • Skilaboð
Upplýsingar um 2500R-36F
Hlutanúmer 2500R-36F Framleiðandi API Delevan
Lýsing FIXED IND 1.5MH 76MA 25 OHM TH Leiða frjáls staða / RoHS staða Leiða frjáls / RoHS samhæft
Magn í boði 13787 pcs Gögn
Gerð Molded Tolerance ±1%
Birgir Tæki Pakki - Stærð / Mál 0.240" Dia x 0.740" L (6.10mm x 18.80mm)
Skjöldur Unshielded Röð 2500R
Einkunnir - Q @ Freq 65 @ 250kHz
Pökkun Tape & Reel (TR) Pakki / tilfelli Axial
Önnur nöfn 2500R-36F TR 1000 Vinnuhitastig -55°C ~ 105°C
Uppsetningartegund Through Hole Vöktunarnæmisstig (MSL) 1 (Unlimited)
Efni - Kjarna Iron Leiða frjáls staða / RoHS staða Lead free / RoHS Compliant
Inductance Frequency - Próf 250kHz Inductance 1.5mH
Hæð - sæti (hámark) - Tíðni - sjálfstætt resonant 2.4MHz
nákvæm lýsing 1.5mH Unshielded Molded Inductor 76mA 25 Ohm Max Axial DC-mótspyrna (DCR) 25 Ohm Max
Núverandi einkunn 76mA Núverandi - Mettun -